shafi_banner

samfurori

Unidirectional Prepreg Carbon Fiber Fabric 300gsm don Ƙarfafa Tsari

Takaitaccen Bayani:

Fasaha: nonwoven
Nau'in Samfur: Fabric Fiber Carbon
Nisa: 1000mm
Tsarin: SOLIDS
Nau'in Kayan Aiki: Yi-zuwa-Oda
Material: 100% Carbon Fiber, Carbon Fiber Prepreg
Salo: TWILL, masana'anta na fiber carbon Unidirectional
Feature: Abrasion-Resistant, babban ƙarfi
Amfani: Masana'antu
Nauyi: 200g/m2
Kauri:2
Wurin Asalin: Sichuan, China
Brand Name: Kingoda
Lambar Samfura: S-UD3000
Samfurin sunan: Carbon fiber prepreg 300gsm


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni samfurin

Prepreg Carbon Fiber Fabric
Prepreg Carbon Fiber Fabric 1

Aikace-aikacen samfur

Kayayyakin fiber na carbon a hankali ana sansu da manyan kayan aiki kuma ana sawa a cikin su a hankali kamar haka. Ana amfani da prepregs na fiber carbon a cikin filayen sufurin jirgin ƙasa, sararin samaniya da masana'antar kera motoci azaman kyakkyawan abu don ɗaukar nauyi. Carbon fiber ba wata hanya ce ta samar da samfurori kai tsaye ba, buƙatar zama mai haɗawa tare da kayan sa don samun abubuwan haɗin fiber carbon, carbon fiber composites ƙwararrun lokaci don prepreg carbon fiber prepreg, abubuwan haɗin fiber na fiber prepreg sune galibi don filament na fiber carbon da guduro.

Carbon fiber prepreg na manyan kayan biyu, carbon fiber filament, carbon fiber filament ne a cikin nau'i na daure, carbon fiber filament guda ɗaya bai wuce kashi ɗaya bisa uku na kauri na gashi ba, bunch of carbon fiber filament bundles tare da ɗaruruwa. na carbon fiber filaments. Filayen fiber carbon suna da ƙarfi kuma ba sa manne da juna, don haka ana buƙatar wasu abubuwa don haɗa kayan tare. Wannan shine inda sauran babban kayan aikin prepreg ya shigo cikin wasa. Za a iya raba guduro zuwa resin thermoplastic da guduro na thermosetting. Babban nau'ikan resin na thermoplastic sune PC, PPS, PEEK, da dai sauransu. Thermoplastic prepregs sune abubuwan da ke tattare da waɗannan nau'ikan resins tare da filament na fiber carbon. Thermoplastic prepreg ya haɗu da fa'idodin resin thermoplastic da yarn fiber carbon, ba wai kawai yana da fa'idar cewa za'a iya sake yin amfani da kayan thermoplastic ba, har ma yana da babban ƙarfin ƙarfi na kayan fiber carbon.

Thermoplastic carbon fiber prepreg abu ne mai nauyi mara nauyi wanda ba kawai juriya ga lalata da yanayin zafi ba, amma kuma ana iya sake yin fa'ida.

Ƙayyadaddun bayanai da Abubuwan Jiki

Nau'in Busasshen Nauyi (g/m2) Abun guduro(%) Jimlar Nauyi (g/m2) Kauri (mm) Nisa (mm)
Saukewa: UD03000 30 55 76 0.03 1000
Farashin 05000 50 45 91 0.06 1000
Saukewa: UD07500 75 38 121 0.08 1000
Saukewa: UD010000 100 33 150 0.10 1000
Saukewa: UD012500 125 33 187 0.13 1000
Saukewa: UD015000 150 33 224 0.15 1000
Saukewa: UD017500 175 33 261 0.18 1000
Farashin 020000 200 33 298 0.20 1000
Saukewa: UD022500 225 33 337 0.23 1000
Saukewa: UD025000 250 33 374 0.25 1000

 

Shiryawa

Carbon da aramid hybrid fiber masana'anta seaworthy shiryawa ko a matsayin abokan ciniki' request.

Ajiye samfur da Sufuri

Sai dai in an kayyade, samfuran Carbon fiber prepreg ya kamata a adana su a bushe, sanyi da wurin tabbatar da danshi. Mafi amfani a cikin watanni 12 bayan kwanan watan samarwa. Ya kamata su kasance a cikin marufi na asali har sai kafin amfani. Samfuran sun dace da bayarwa ta hanyar jirgi, jirgin ƙasa, ko babbar mota.

sufuri

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana