shafi_banner

samfurori

Gilashin Gilashin Gilashin Mai ɗaukar Kai Don Ƙarfafa bangon bango

Takaitaccen Bayani:

Gilashin fiberglas mai ɗaure kai

Nisa: 20-1000mm, 20-1000mm
Nau'in Saƙa: Filayen Saƙa
Abubuwan Alkaki: Matsakaici
Nauyin: 45-160g/㎡, 45-160g/㎡
Girman raga: 3*3 4*4 5*5 8*8mm
Nau'in Yarn: E-gilasi
Aikace-aikace: Kayayyakin bango

KarbaOEM/ODM, Jumla, Ciniki

Biya
: T/T, L/C, PayPal

Muna da masana'anta guda ɗaya a China. Muna son zama mafi kyawun zaɓinku kuma amintaccen abokin kasuwancin ku.

Duk wata tambaya muna farin cikin amsawa, da fatan za a ji daɗin aiko da tambayoyinku da odar ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni samfurin

10007
10008

Aikace-aikacen samfur

Gilashin fiberglass mai ɗaure kai yana amfani da ko'ina a cikin ƙarfafa bango, kayan ado na EPS, bangon bangon waje da rufin ruwa. Ƙarƙashin fiberglass ɗin kai mai mannewa yana iya ƙarfafa siminti, filastik, bitumen, filasta, marmara, mosaic, gyara bangon bushes, haɗin ginin gypsum, hana kowane nau'in fasa bango da lalacewa da sauransu. .

Da farko, kiyaye bango da tsabta kuma ya bushe, sannan a haɗa ragar fiberglass mai ɗaure kai a cikin tsagewar sannan a damfara, tabbatar da cewa an rufe tazar da tef, sannan a yi amfani da wuka don yanke shi, goge a kan filasta. Sa'an nan kuma bar shi ya bushe ta dabi'a, bayan haka a goge shi a hankali kuma a cika fenti sosai don yin laushi. Bayan haka an cire tef ɗin da aka ɗora kuma a kula da duk fashe kuma a tabbatar da cewa an gyara su yadda ya kamata, tare da ƙwanƙwasa kayan haɗin gwal za su dace da gyare-gyaren kewaye don yin haske da tsabta a matsayin sabo.

Ƙayyadaddun bayanai da Abubuwan Jiki

Girman raga

(mm)

Nauyi

(g/m2)

Nisa

(mm)

Nau'in saƙa

Abubuwan Alkali

3*3, 4*4, 5*5

45-160

20 ~ 1000

Saƙa na fili

Matsakaici

Shiryawa

Gilashin Fiberglas mai ɗaure kai:

1. rauni akan bututun takarda wanda ke da diamita na ciki na 89mm, kuma nadi yana da diamita na 260mm.
2. an nannade mirgina tare da fim ɗin filastik.
3. sa'an nan kuma cushe a cikin kwali ko nannade da kraft paper. Za a sanya naɗaɗɗen a kwance. Don sufuri za a iya loda rolls ɗin a cikin akwati kai tsaye ko a kan pallets.

Ajiye samfur da Sufuri

Sai dai in an kayyade, sai a adana ragar fiberglass mai ɗaukar kai a cikin busasshiyar wuri mai sanyi da danshi. Mafi amfani a cikin watanni 12 bayan kwanan watan samarwa. Ya kamata su kasance a cikin marufi na asali har sai kafin amfani. Samfuran sun dace da bayarwa ta hanyar jirgi, jirgin ƙasa, ko babbar mota.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana