shafi_banner

samfurori

Samar da Factory Fiberglass Surface Veil, Fiberglas Surface Tissue 30GSM

Takaitaccen Bayani:

Bayanin samfur:

Fiberglass Nonwoven tabarma ana amfani da shi azaman kayan aikin rufin da ba shi da ruwa. Tabarmar kwalta wadda aka yi da fiberglass mara kayan tushe mara saƙa yana da kyakkyawan tabbacin yanayi, ingantacciyar juriya mai tsauri, da tsawon sabis.

Saboda haka, shi ne manufa tushe abu ga rufin kwalta tabarma da dai sauransu fiberglass nonwoven tabarma kuma za a iya amfani da matsayin gidaje zafi rufi Layer. Dangane da fasalulluka na samfurin da yawan amfani da su, muna da wasu samfuran da ke da alaƙa, haɗin fiberglass nama tare da raga da matin fiberglass + shafi. Waɗancan samfuran sun shahara saboda babban tashin hankali da tabbacin lalata, don haka su ne ainihin kayan mahimmanci na kayan gini.

Cikakkun bayanai masu sauri:

Dabarar: Yanke Strand Fiberglass Mat (CSM)
Nau'in Matsowa: Fuskanci (Mai Tsaya) Mat
Nau'in Fiberglass: E-gilasi
Taushi: Tsakiya
Wurin Asalin: China
Feature:Wet aza Mat
Aikace-aikace: Tabbatar da ruwa don yin rufi
Nauyin yanki: 30/50/60/70/90 gsm
Abun ciki: 16-20%

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Faɗakarwa masu sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓar samfuran da suka dace waɗanda suka dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙirar, alhakin kula da ingancin inganci da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayayyaki don masana'antar samar da fiberglass Surface Veil, Fiberglass Surface Tissue 30GSM, Mu jin cewa goyon bayanmu masu dumi da ƙwararrun za su kawo muku abubuwan ban mamaki da kuma sa'a.
Faɗakarwa masu sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, alhakin babban inganci da sabis daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayaFiberglass na China yana Fuskantar Nama don Epoxy da Nama mai Sama, Muna nufin gina wani shahararren alama wanda zai iya rinjayar wani rukuni na mutane kuma ya haskaka dukan duniya. Muna son ma'aikatanmu su gane dogaro da kai, sannan su sami 'yancin kuɗi, su sami lokaci da 'yanci na ruhaniya. Ba ma mai da hankali kan yawan arzikin da za mu iya samu, a maimakon haka muna nufin samun babban suna kuma a san mu da samfuranmu. Sakamakon haka, farin cikinmu yana fitowa ne daga gamsuwar abokan cinikinmu maimakon yawan kuɗin da muke samu. Ƙungiyarmu za ta yi wa kanku mafi kyau koyaushe.
Bayanin samfur:

Fiberglass Nonwoven tabarma ana amfani da shi azaman kayan aikin rufin da ba shi da ruwa. Tabarmar kwalta wadda aka yi da fiberglass mara kayan tushe mara saƙa yana da kyakkyawan tabbacin yanayi, ingantacciyar juriya mai tsauri, da tsawon sabis.

Saboda haka, shi ne manufa tushe abu ga rufin kwalta tabarma da dai sauransu fiberglass nonwoven tabarma kuma za a iya amfani da matsayin gidaje zafi rufi Layer. Dangane da fasalulluka na samfurin da yawan amfani da su, muna da wasu samfuran da ke da alaƙa, haɗin fiberglass nama tare da raga da matin fiberglass + shafi. Waɗancan samfuran sun shahara saboda babban tashin hankali da tabbacin lalata, don haka su ne ainihin kayan mahimmanci na kayan gini.

Siffofin samfur:

Kyakkyawan rarraba fiber Kyakkyawan ƙarfi mai ƙarfi
Kyakkyawan ƙarfin hawaye
Kyakkyawan dacewa tare da kwalta

Nauyin yanki
(g/m2)
Abun ɗaure
(%)
Nisa yarn
(mm)
Tensile MD
(N/5cm)
Farashin CMD
(N/5cm)
Ƙarfin jika
(N/5cm)
50 18 - ≥170 ≥ 100 70
60 18 - ≥180 ≥120 80
90 20 - ≥280 ≥200 110
50 18 15,30 ≥200 ≥75 77
60 16 15,30 ≥180 ≥ 100 77
90 20 15,30 ≥280 ≥200 115
90 20 - ≥400 ≥250 115

Fiberglass Nonwoven mat 14

 

Fiberglass Nonwoven mat 15

Fiberglass Nonwoven mat 12

Aikace-aikace:

Fiberglass Nonwoven mat 4

Shiryawa Da Lodawa:

Za a iya daidaita nisa da tsayi, misali nisan mita 1.20 a kowace nadi, tare da rool 2000meters, HQ guda 40 na iya ɗaukar rolls 40, tare da rolls 2 a cikin pallet ɗaya, da pallets 20 a cikin kwandon 40HQ.

Fiberglass Nonwoven mat 13

 

nune-nunen da Takaddun shaida:

photobank

7

5

 

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana